Babban dalilai na ta'aziyyar thermal na cikin gida na gidan kwantena

img (2)

Tare da zurfafa fahimtar mutane game da gidan kwantena, za a gano ƙarin fa'idodinsa a hankali kuma a gane su, kuma gidan kwantena yana da babban filin ci gaba a ƙasata.Ana iya matsar da gidan kwantena da sauri a kowane lokaci.Don ba da hayar gidan kwantena, za a iya amfani da ƙaya ɗaya kawai don jigilar ɗan gajeren tafiya, kuma tirela guda ɗaya kawai da tirela mai faffaɗa za a iya amfani da ita don jigilar nesa mai nisa.Gidan kwantena ba shi da buƙatu na musamman don rukunin yanar gizon.Dole ne kwantena su kula da jigilar sojoji.Lokacin aikawa da kayan kwantena, mai aikawa zai gabatar da takardar sayen kaya da odar isar da kayan aikin jirgin cikin batches.Jimlar nauyin kwantena ba zai wuce nauyin da aka yarda ba, kuma kwantenan layin dogo da kwantenan da aka samar da kansu ba za a sarrafa su a cikin tsari ɗaya ba.

Mai aikawa ne ke sarrafa kwandon.Dole ne a duba yanayin akwatin kafin a yi amfani da kunshin don haya.Idan akwatin yayi kyau, yakamata a nemi mai ɗaukar kaya ya maye gurbinsa.Wannan ya faru ne saboda akwai ƙaramin katako na katako a tsakanin benaye biyu na gidan da aka riga aka gama.Sakamakon resonance na allunan katako yana da girma, kuma aikin rufewa ba shi da kyau, kuma tasirin sautin sauti yana da ƙarancin ƙarancin yanayi.Yana da matukar rashin jin daɗi zuwa.Tsarin gidan kwantena ya bambanta da gidan prefab na gargajiya.Ta'aziyyar thermal na cikin gida na gidan kwandon da aka riga aka kera shine ji na gefe ɗaya cewa mutane sun gamsu da yanayin zafi na cikin gida.Haɓaka aikin rufewa na thermal na tsarin ambulan da ƙoshin zafi da ƙarancin iska na ƙofofi da tagogi na iya inganta yanayin yanayin zafi sosai a cikin ɗakin wayar hannu na akwati.Tare da saurin bunƙasa masana'antar gine-gine, gidajen da aka keɓe sun bazu cikin sauri a cikin ƙasata, yayin da hayar rigar kwantena tauraro ce mai tasowa, amma yaduwar gidajen kwantena yana ɗan sannu a hankali.

Duk da cewa shaharar gidajen kwantena ba ta kai na gidajen riga na gargajiya ba, fa'idarsa har yanzu sun fi gidajen da aka riga aka tsara.Hasken zafi na muhalli yana faruwa ne ta hanyar hasken rana wanda zai iya shiga cikin ɗakin da mu'amala tsakanin jikin ɗan adam da muhallin da ke kewaye kamar bango, ƙasa, da rufin gida.Ya ƙunshi musayar zafi mai haske.Yanayin iska na cikin gida shine babban abin da ke shafar yanayin zafi na cikin gida.Gidan prefab na ganga yana ɗaukar tsarin tsarin ƙarfe mai haske, kuma an rufe bangon da bangarorin bangon bangon zafin jiki na EPS.Duk siding da na'urorin haɗi don hayar gida ta hannu za a iya naɗe su da kuma tattara su, kuma shigarwa yana da sauƙi, dacewa da yawancin sufuri mai nisa da fitarwa ta teku.Idan aka kwatanta da tasirin sauti na yanayi na irin wannan tsari da gidan da aka riga aka tsara, ya fi kyau.Baya ga kasan siminti a bene na farko na gidan prefab, benayen da ke sama duk allunan katako ne da aka sake amfani da su, kuma rufewa da sautin sauti sun fi muni.


Lokacin aikawa: Satumba-09-2022