Babban Ingancin Modular Keɓewa

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aiki

Dakunan keɓe masu madaidaici wurare ne da aka tsara musamman don taimakawa hana yaduwar ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta.Yin amfani da ingantacciyar ƙirar ƙirar ƙirar ƙira, waɗannan ɗakunan keɓe an riga an tsara su a cikin kayan aikinmu sannan a tura su zuwa wurin aikin don haɗuwa cikin sauri.Dakunan keɓe sun ƙunshi tsarin bangon bangonmu na zamani, suna ba da cikakken keɓance shimfidu da daidaitawa don saduwa da takamaiman buƙatun ɗakin keɓewa na kayan aikin ku.Tare da bangarorin bangon masana'anta da aka gina, akwai ƙarancin sharar gida da tarkace yayin shigarwa, yana kiyaye rikicewar wurin zuwa ƙarami.

Matsi mara kyau yana taimakawa wajen sarrafa tushen kamuwa da cuta

Babban abin da ke mayar da hankali ga ɗakin keɓewa na zamani shine ƙirƙirar yanayi mara kyau don ɗaukar ƙwayoyin cuta a cikin yanayi ɗaya.A wannan yanayin, matsa lamba a cikin keɓewar ɗakin ya kamata ya zama ƙasa da ɗakin da ke kewaye, yana hana ƙwayoyin iska daga fitowa waje.Dakunan keɓe, waɗanda aka yi amfani da su tare da safofin hannu masu dacewa, riguna, da wanke hannu, suna ba da wuraren kiwon lafiya tare da sararin samaniya don kula da masu kamuwa da cuta yayin rage haɗari ga wasu.

Aikace-aikace

Baya ga daidaitaccen launi na bangonmu da zaɓin gyare-gyare, ofisoshinmu na cikin-shuke-shuke suna da wasu ƙarin fasalulluka waɗanda ke haɓaka ayyukansu a cikin yanayin nau'in sito.Dogaran mu yana ba da ƙarin kayan aikin sito da kariyar abin hawa don ofisoshi.A ƙarshe, wasu ofisoshi prefab ɗin mu na zamani ana iya sanye su da sansanonin ƙarfe tare da aljihunan forklift, waɗanda ke ba da sassauci don motsa ofis cikin sauƙi.

Modular, ofisoshi mai hawa ɗaya a cikin shuka suna ba da wurin aikin gudanarwa da kuma hanyar haɓaka sarari.Ofisoshin da ke cikin masana'anta an ƙera su don canza sararin da ba a yi amfani da su ba kuma hanya ce mai kyau don ƙara sararin ofishi mai amfani zuwa wurin aikin ku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana